Advertisement
Not a member of Pastebin yet?
Sign Up,
it unlocks many cool features!
- 150 | BX Chợ Lớn – Suối Tiên – Ngã 3 Tân Vạn
- Loại hình hoạt động: Buýt có trợ giá
- Cự ly: 28,75 km
- Số chuyến: 373 chuyến/ngày
- Thời gian chuyến: 80 phút
- Giãn cách: 4 - 15 phút/chuyến
- Thời gian hoạt động:
- + BX Chợ Lớn: 04h30 – 21h00
- + Ngã 3 Tân Vạn: 04h30 – 21h00
- Loại xe: Samco CNG, 68 chỗ
- Đơn vị đảm nhận: HTX Vận tải 19/5
- Lộ trình
- + Lượt đi: BX Chợ Lớn A – Lê Quang Sung – Phạm Đình Hổ – Tháp Mười – Ngô Nhân Tịnh – Phú Hữu – Hồng Bàng – An Dương Vương – Nguyễn Tri Phương – Ngô Gia Tự – Điện Biên Phủ – Xa lộ Hà Nội - KDL Suối Tiên - Ngã 3 Tân Vạn – Xa Lộ Hà Nội - Cầu Đồng Nai - Ngã 4 Vũng Tàu - Rẻ trái– Lê Văn Duyệt – Mạc Đỉnh Chi – BX Ngã 4 Vũng Tàu (đón trả khách) – Xa Lộ Hà Nội – BX Tân Vạn (Ngã 3 Tân Vạn)
- + Lượt về: BX Tân Vạn (Ngã 3 Tân Vạn) – Xa lộ Hà Nội – KDL Suối Tiên – Xa Lộ Hà Nội – Điện Biên Phủ – Nguyễn Bỉnh Khiêm – Nguyễn Đình Chiểu – Lý Thái Tổ – Ngô Gia Tự – Hồng Bàng – Phú Hữu – BX Chợ Lớn A.
Advertisement
Add Comment
Please, Sign In to add comment
Advertisement